A cikin rayuwar iyali na yau da aikin yau da kullun, kujerun ofis sun zama ɗaya daga cikin mahimman kayan daki. Don haka, yadda za a zabi wanikujerar ofis? Mu zo muyi magana yau.
1. Biya ƙarin hankali ga gaba ɗaya layout nakujerar ofis
Zane na kujerar ofis yana da matukar mahimmanci, gami da tsayin wurin zama, faifan allon madannai, ko yana da sauƙin motsawa, ko yana da ayyuka da yawa. Idan sau da yawa kuna jin ciwon tsoka, idan za'a iya daidaita tsayin kujerar ofishin, kuma ko ya dace da tsofaffi da yara suyi amfani da kujerar ofishin, za'a iya daidaita tsayin tsayin tsayin mutum mafi kyau. Lokacin siye, zaku iya zaɓar samfur mai irin wannan aikin, ta yadda duk dangi za su iya amfani da shi.
2. Dubi sana'arkujerun ofis
Kujerar ofishin kuma tana jaddada kwanciyar hankali, saboda yana ɗaukar jikin ɗan adam, kuma tsayin daka da aminci kawai zai iya sa mutane su zauna a kai tare da amincewa. Samfuran masu ƙarancin farashi na yanzu, ba tare da togiya ba, suna amfani da tsarin firam, wato, ana sanya allunan katako da yawa akan yanki ɗaya kuma an ƙusa tare. Kodayake suna da arha, ba su da ɗorewa kuma bai kamata a saya ba. Yawancin samfuran da suka dace da tsayin daka da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙarfi da tsarin dunƙulewa, wanda ke da alaƙa, kwanciyar hankali ya fi na tsarin firam ɗin, kuma farashin ba shi da tsada sosai. Don la'akari daban-daban, har yanzu yana da daraja a ba da shawarar.
3. Zabi da sanyawakujerun ofis
Lokacin siye, kula da daidaitawa tare da gida ko yanayin aiki, kuma ba shi da kyau a zaɓi samfuran da suka fi girma ko ƙanana. Har ila yau, ya kamata a yi la'akari da launi ya dace da yanayin.
Lokacin aikawa: Juni-22-2022